วันที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประธานกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดศรีบุญเรือง เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดศรีบุญเรือง ซึ่งประกอบด้วย ผู้แทนสมาชิกสภาเทศบาล ผู้แทนชุมชน ผู้แทนศาสนสถาน ผู้แทนผู้ปกครอง ผู้แทนด้านสาธารณสุข ผู้แทนกองการศึกษาและผู้แทนครู เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ ศาลาการเปรียญ วัดศรีบุญเรือง
![S__113631252.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/S__113631252.jpg)
![S__113631254.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/S__113631254.jpg)