วันที่ ๒๘ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประธานกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ(๒๕๔๘) เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯ ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ ซึ่งประกอบด้วย ผู้แทนสมาชิกสภาเทศบาล ผู้แทนชุมชน ผู้แทนศาสนสถาน ผู้แทนผู้ปกครอง ผู้แทนด้านสาธารณสุข ผู้แทนกองการศึกษาและผู้แทนครู เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ณ อาคารอเนกประสงค์ ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กฯ ชุมชนนาโป-โคกสุวรรณ(๒๕๔๘)
![S__113631244.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/S__113631244.jpg)
![S__113631245.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/S__113631245.jpg)
![S__113631247.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/29/S__113631247.jpg)