วันที่ ๒๐ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ – ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมผู้ปกครอง ประจำปีการศึกษา ๒๔๖๖ และมอบเครื่องแบบนักเรียน หนังสือเรียนและอุปกรณ์การเรียนแก่เด็กนักเรียน ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดศรีบุญเรือง และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กวัดบรรพตมโนรมย์ โดย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ประธานคณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก กล่าวรายงานถึงวัตถุประสงค์การจัดการประชุมในครั้งนี้ พร้อมด้วยสมาชิกสภาเทศบาล คณะกรรมการศูนย์พัฒนาเด็กเล็ก ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิด และเข้าร่วมการประชุมร่วมกับคณะครูและผู้ปกครองนักเรียน
![3.S__113369227.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/20/3.S__113369227.jpg)
![2.S__113369228.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/20/2.S__113369228.jpg)
![3..jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/20/3..jpg)