วันที่ ๑๓ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรหมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารและนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยหัวหน้าส่วนการ/งาน ร่วมกิจกรรม “ผ้าไทย ใส่บาตร ปูสาด ริมโขง”@มุกดาหาร ณ บริเวณเขื่อนริมโขงหน้าวัดศรีบุญเรือง อ.เมืองมุกดาหาร
![507995.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/13/507995.jpg)
![507993.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/13/507993.jpg)
![256556.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/13/256556.jpg)