๒๗ พฤษภาคม ๒๕๖๓ เวลา ๒๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ทำการแพ็คถุงยังชีพที่รับมาจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดมุกดาหาร เพื่อเตรียมมอบให้กับประชาชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร เพื่อบรรเทาความเดือดร้อนจากช่วงเฝ้าระวังไวรัส COVID-19
![372502.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/28/372502.jpg)
![372504.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/28/372504.jpg)
![372506.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/28/372506.jpg)
![372508.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/28/372508.jpg)