วันที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร จัดกิจกรรมปลูกต้นไม้ เนื่องใน “วันต้นไม้ประจำปีของชาติ พ.ศ.๒๕๖๖” โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นำคณะผู้บริหารและเจ้าหน้าที่ กองช่าง ร่วมกิจกรรมครั้งนี้ ณ สวนสาธารณะหนองเม็กเฉลิมพระเกียรติ ๘๐ พรรษา
![IMG_4586.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/08/IMG_4586.jpg)
![IMG_4588.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/08/IMG_4588.jpg)
![IMG_4587.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/06/08/IMG_4587.jpg)