วันที่ ๒๕ พฤษภาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ให้การต้อนรับคณะรองผู้อำนวยการสำนักนโยบายและยุทธศาสตร์ความมั่นคง กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในราชอาณาจักร และรายงาน เรื่อง การจัดระเบียบและการใช้พื้นที่ตลาดอินโดจีน ต่อคณะฯ เพื่อเป็นการรวบรวมข้อมูลผลการขับเคลื่อนการป้องกันและแก้ไขปัญหาที่มีผลกระทบต่อความมั่นคง รวมถึงแผนการบริหารจัดการชายแดนด้านความมั่นคง ในพื้นที่กองอำนวยการรักษาความมั่นคงภายในภาค ๒
![3510015.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/25/3510015.jpg)
![3510031.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/25/3510031.jpg)
![3510024.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/25/3510024.jpg)