วันที่ ๑๑ พฤษภาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมต้อนรับและพบปะคณะจากวิทยาลัยชุมชนจังหวัดมุกดาหาร นำโดยนายศศิพงษา จันทรสาขา ผู้อำนวยการวิทยาลัยชุมชนจังหวัดมุกดาหาร ที่เข้าพบคณะผู้บริหารเพื่อนำเสนอข้อมูลเรื่องงานวิจัยแก้จนของจังหวัดมุกดาหารพร้อมที่จะบูรณาการงานร่วมกับเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องปฏิบัติราชการนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร
![S__22765588.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/11/S__22765588.jpg)
![S__22765586.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/11/S__22765586.jpg)