วันที่ ๑๐ พฤษภาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการเปิดการประชุมและมอบนโยบายผู้บริหารสถานศึกษา คณะครูและบุคลากรทางการศึกษา สังกัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมประชุม ณ หอประชุมโรงเรียนเทศบาล ๒ (วัดนิรมิต)
![IMG_4521.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/10/IMG_4521.jpg)
![IMG_4524.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/10/IMG_4524.jpg)
![IMG_4520.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/05/10/IMG_4520.jpg)