๒๐ พฤษภาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมศูนย์บริหารราชการในสถานการณ์ฉุกเฉินของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ โดยมีคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการบริหาร เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
![01e110281caaddf6bd.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/01e110281caaddf6bd.jpg)
![S__68206640.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206640.jpg)
![S__68206641.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206641.jpg)
![S__68206642.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206642.jpg)
![S__68206643.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206643.jpg)
![S__68206644.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206644.jpg)
![S__68206645.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206645.jpg)
![S__68206646.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206646.jpg)
![S__68206647.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206647.jpg)
![S__68206648.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/S__68206648.jpg)