วันที่ ๒๖ เมษายน ๒๕๖๖ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยกองช่าง นำเจ้าหน้าที่ดำเนินการซ่อมแซมไฟฟ้าสาธารณะ เปลี่ยนหัวโคมไฟ ที่ซอยศรีลาวัฒน์ ซอยสามัคคี๒ ซอยอนุรักษ์๒ บริเวณริมโขงบางส่วน ดำเนินการซ่อมแซมฝารางระบายน้ำตะแกรงเหล็ก บริเวณทางเข้าตลาดเทศบาล๒ แก้ไขท่อระบายน้ำอุดตัน ถนนสมุทรศักดารักษ์ และซ่อมแซมทางเท้าชำรุดบริเวณถนนสองนางสถิตย์
![S__20652067.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/27/S__20652067.jpg)
![S__20652101.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/27/S__20652101.jpg)
![S__20652078.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/27/S__20652078.jpg)