๑๘ พฤษภาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๗.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้งานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย นำเจ้าหน้าที่เทศกิจ ศึกษาดูการจัดระเบียบตลาดสดวาริน ๑ ณ เทศบาลเมืองวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี เพื่อนำไปเป็นแนวทางในการจัดระเบียบตลาด ป้องกันเชื้อไวรัส COVID – 19
![344708.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/344708.jpg)
![344709.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/344709.jpg)
![344714.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/344714.jpg)
![344717.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/344717.jpg)
![344721.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/20/344721.jpg)