วันที่ ๑๑ เมษายน ๒๕๖๖ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ตรวจความพร้อมการจัดงานประเพณี “สงกรานต์สองฝั่งโขง ๔ แผ่นดินอินโดจีน ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๖” มีกำหนดจัดระหว่างวันที่ ๑๑ – ๑๓ เมษายน พ.ศ. ๒๕๖๖ ณ บริเวณเวทีกลาง ด้านหน้าอาคารท่าเทีนยเรือท่าข้าม เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![131498.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/11/131498.jpg)
![131485.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/11/131485.jpg)
![131487.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/11/131487.jpg)