๑๔ พฤษภาคม ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต. วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในการประชุมผู้ประกอบการ เพื่อรับฟังแนวทางในการจัดตั้งวางขายสินค้าที่ตลาดราตรี เพื่อให้เป็นไปตามมติคณะกรรมการป้องกันโรคจังหวัดมุกดาหาร ณ บริเวณศาลหลักเมือง จังหวัดมุกดาหาร
![324782.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/15/324782.jpg)
![324783.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/15/324783.jpg)
![324784.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/15/324784.jpg)
![324793.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/15/324793.jpg)
![324798.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/15/324798.jpg)
![324818.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/05/15/324818.jpg)