๖ เมษายน ๒๕๖๖ เวลา ๐๗.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมพิธีถวายราชสักการะเนื่องใน “วันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราชและวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์” ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖ต ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร
![BE79DCB6-A073-4DD0-B8AA-768F73FB761F.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/06/BE79DCB6-A073-4DD0-B8AA-768F73FB761F.jpg)
![40958959-349F-482B-84AD-B071C3361C5A.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/06/40958959-349F-482B-84AD-B071C3361C5A.jpg)
![7FD565D9-3A8A-43F6-BBC8-7FF71D8234AA.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/06/7FD565D9-3A8A-43F6-BBC8-7FF71D8234AA.jpg)
![5A855E37-E525-4CFF-BB0D-5473DB936F09.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/06/5A855E37-E525-4CFF-BB0D-5473DB936F09.jpg)
![1129CB80-A3C4-4128-8166-E785FBD91B0D.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/04/06/1129CB80-A3C4-4128-8166-E785FBD91B0D.jpg)