วันที่ ๓๐ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในการประชุมปรึกษาหารือวางแผนการดำเนินงานการจัดงานประเพณีสงกรานต์สองฝั่งโขง ๔ แผ่นดิน อินโดจีน ประจำปี ๒๕๖๖ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการบริหาร หัวหน้าฝ่าย/งานเทศบาล ประธานชุมชนในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร เข้าร่วมประชุมในครั้งนี้ ณ ห้องประชุมฝ่ายป้องกัน ชั้น ๔ อาคารป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย
![2.S__22274193.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/2.S__22274193.jpg)
![3.S__22274199.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/3.S__22274199.jpg)
![4.S__22274198.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/30/4.S__22274198.jpg)