วันที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรี มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร นายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาลฯ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ประชุมศูนย์ช่วยเหลือประชาชนของเทศบาลเมืองมุกดาหาร ครั้งที่ ๑/๒๕๖๖ เพื่อพิจารณาให้ความช่วยเหลือประชาชน ด้านการส่งเสริมและพัฒนาคุณภาพชีวิต แก่ผู้ประสบปัญหาความเดือดร้อนในพื้นที่ ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![1B91B5D5-4D53-4222-8552-5544D9016088.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/22/1B91B5D5-4D53-4222-8552-5544D9016088.jpg)
![CFD02094-9C28-476F-8F82-103E2AB61BC0.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/22/CFD02094-9C28-476F-8F82-103E2AB61BC0.jpg)
![2FE00AC3-F60E-4D55-884B-005D6BF4429D.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/22/2FE00AC3-F60E-4D55-884B-005D6BF4429D.jpg)
![28C9FA55-5897-4D7C-81D8-A146AA6275D3.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/22/28C9FA55-5897-4D7C-81D8-A146AA6275D3.jpg)