วันที่ ๒๑ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร ประธานสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ นักพัฒนาชุมชนจากกองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่งานศูนย์บริการสาธารณสุขเทศบาลเมืองมุกดาหาร เจ้าหน้าที่งาน LTC (Long Term Care) ลงพื้นที่เยี่ยมบ้าน พร้อมร่วมมอบวัสดุโภชนาการแก่ผู้ป่วยกลุ่มเป้าหมาย จำนวน ๑๘ ราย และมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูปแก่ผู้ป่วยติดเตียงในระบบ LTC จำนวน ๕ ราย ตามแผนกำหนดการ โครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก ประจำปี ๒๕๖๖
![3.169647.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/21/3.169647.jpg)
![2.169642.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/21/2.169642.jpg)