วันที่ ๒๐ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. เป็นต้นไป นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ นำคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลฯ ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขฯ นักพัฒนาชุมชน กองสวัสดิการสังคม และเจ้าหน้าที่งานศูนย์บริการฯ เจ้าหน้าที่งาน LTC ลงพื้นที่เยี่ยมบ้าน พร้อมร่วมมอบวัสดุโภชนาการแก่ผู้ป่วยกลุ่มเป้าหมาย จำนวน ๑๖ ราย และมอบผ้าอ้อมสำเร็จรูปแก่คนไข้ติดเตียงในระบบ LTC จำนวน ๔ ราย ตามแผนกำหนดการ โครงการดูแลผู้ป่วยโรคเรื้อรังแบบบูรณาการเชิงรุก ประจำปี ๒๕๖๖
![168811.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/20/168811.jpg)
![1.168839.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/20/1.168839.jpg)
![6.168817.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/20/6.168817.jpg)
![4.168819.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/20/4.168819.jpg)
![168842.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/20/168842.jpg)