วันที่ ๙ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่ววนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมกิจกรรม ผ้าไทย ใส่บาตร ปูสาด ริมโขง @มุกดาหาร จัดโดยจังหวัดมุกดาหาร ณ บริเวณริมแม่น้ำโขงหน้าวัดศรีบุญเรือง
![2.204412.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/09/2.204412.jpg)
![2.204423.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/09/2.204423.jpg)
![4.204421.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/09/4.204421.jpg)
![204419.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/09/204419.jpg)
![4.temp_c442ed6e35775c402caa2a377acf873eb_4855824469095694142_238386779414634.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/09/4.temp_c442ed6e35775c402caa2a377acf873eb_4855824469095694142_238386779414634.jpg)