วันที่ ๗ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้นางพัชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานการประชุมพิจารณาการจัดการพื้นที่จำหน่ายสินค้า โครงการถนนคนเดินตลาดอินโดจีน (มุกดาหาร) โดยมีผู้แจ้งความประสงค์เข้าร่วมจำหน่ายสินค้าจากการจัดประชุมประชาคมที่ลานหน้าวัดศรีบุญเรือง และผู้แจ้งความประสงค์เพิ่มเติมเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![2.3278349.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/07/2.3278349.jpg)
![3.199620.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/07/3.199620.jpg)
![3.199618.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/03/07/3.199618.jpg)