วันที่ ๒๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณีตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยปลัดเทสบาล รองปลัดเทศบาล และห้วหน้าส่วนราชการ ให้การต้อนรับคณะทัศนศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนตำบลหนองพันจันทร์ จ.ราชบุรี ที่เข้าศึกษาดูงานเทศบาลเมืองมุกดาหารเพื่อนำไปปรับใช้กับุคลากรและวิสัยทัศน์องค์กร ณ ห้องประชุม ชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธาณณภัย
![3239945.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/22/3239945.jpg)
![2.3239948.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/22/2.3239948.jpg)
![3.3239951.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/22/3.3239951.jpg)
![5.3239946.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/22/5.3239946.jpg)