๒๙ เมษายน ๒๕๖๓ เวลา ๐๘.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้งานรักษาความสะอาดร่วมกับงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย ทำการ ฉีดล้างทำความสะอาด พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัส COVID-19 เพื่อป้องกันการติดเชื้อ ณ บริเวณตลาดราตรีและศาลหลักเมือง จังหวัดมุกดาหาร
![0137e444f6ac4569ef.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/29/0137e444f6ac4569ef.jpg)
![49623.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/29/49623.jpg)
![49625.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/29/49625.jpg)
![49626.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/29/49626.jpg)
![49657.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/29/49657.jpg)
![49659.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/29/49659.jpg)