วันที่ ๑๘ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๖.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร ที่ปรึกษานายกเทศมนตรี รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และพนักงานเทศบาล ร่วมกิจกรรม ผ้าไทย ใส่บาตร ปูสาด ริมโขง @มุกดาหาร ณ บริเวณริมแม่น้ำโขงหน้าวัดศรีบุญเรือง
![C7F63091-1B68-42EF-AE7F-0B2382C51C3E.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/18/C7F63091-1B68-42EF-AE7F-0B2382C51C3E.jpg)