วันที่ ๑๗ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. เทสศบาลเมืองมุกดาหาร ภายใต้การอำนวยการของนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ได้จัดประชุมหารือ แนวทางการจัดกิจกรรม “ถนนวัฒนธรรมเมืองมุกดาหาร” ถนนคนเดินตลาดอินโดจีน Indochina Walking Street (Mukdahan) ครั้งที่ ๒/๒๕๖๖ โดยมีนายนนทภูมิ ตั้งปณิธานนท์ เลขานุการนายกเทศมนตรีฯ เป็นประธานในการประชุม และมีที่ปรึกษานายกเทศมนตรีฯ สมาชิกสภาฯ ปลัดเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ ร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียบกัน ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ สำนักงานเทศบาบเมืองมุกดาหาร ทั้งนี้ คณะทำงานได้ลงพื้นที่บริเวณทางติดริมแม่น้ำโขงเพื่อร่วมวางแผนหารือการจัดงานต่อไป
![3229389.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/17/3229389.jpg)
![427383.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/17/427383.jpg)