วันที่ ๑๖ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมพิธีมอบปฏิทินหลวง พุทธศักราช ๒๕๖๖ พระราชทานสำหรับความสุขปีใหม่ เบื้องหน้าพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี โดยมีนายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีมอบปฏิทินหลวงฯ และหนังสือบทเจริญพระพุทธมนต์ ณ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร ชั้น ๑
![215481.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/16/215481.jpg)
![215478.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/16/215478.jpg)
![215479.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/16/215479.jpg)
![215484.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/16/215484.jpg)
![215483.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/16/215483.jpg)
![215480.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/16/215480.jpg)