วันที่ ๑๔ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในพิธีเปิดชมรมผู้สูงอายุคำหอยแก่นศิลานาลมโชย พร้อมนี้หัวหน้าฝ่ายสังคมสงเคราะห์และนักพัฒนาชุมชนกองสวัสดิการสังคมร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดชมรมฯ ณ ศาลาอเนกประสงค์ชุมชนคำหอย
![2.405862.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/14/2.405862.jpg)
![4.405865.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/14/4.405865.jpg)
![3.405869.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/14/3.405869.jpg)
![5.405866.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/14/5.405866.jpg)