วันที่ ๑๐ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารเข้าร่วมพีธีวันอาสารักษาดินแดน ครบรอบ ๖๙ ปี พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ประจำศูนย์และสมาชิกอปพร.จำนวนกึ่งกองร้อยเข้าร่วมพิธีสวนสนามเนื่องในวันอาสารักษาดินแดน ประจำปี พ.ศ. ๒๕๖๖ ณ ลานเอนกประสงค์ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![122965.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/10/122965.jpg)
![123696.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/10/123696.jpg)
![S__13852687.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/02/10/S__13852687.jpg)