๒๔ เมษายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๐.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเมศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานในพิธีมอบแอลกอฮอล์เจล ให้กับประธานชุมชนทั้ง ๓๔ ชุมชน เพื่อนำไปแจกจ่ายให้กับประชาชนใช้ในการป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนการบริหาร/ฝ่าย/งาน ประธานชุมชน เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน ณ บริเวณอาคารฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย เทศบาลเมืองมุกดาหาร
![01ed811bdf527298ec.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/01ed811bdf527298ec.jpg)
![02.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/02.jpg)
![03.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/03.jpg)
![04.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/04.jpg)
![05.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/05.jpg)
![06.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/06.jpg)
![S__66846733.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/S__66846733.jpg)
![S__66846735.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/S__66846735.jpg)
![S__66846742.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/S__66846742.jpg)
![S__66846743.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/24/S__66846743.jpg)