วันที่ ๒๔ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ดาบตำรวจวิเชียร พรมจันทร์ และนางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมสมาชิกสภาเทศบาลฯ ปลัดเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนการ/งาน และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก องค์การบริหารส่วนตำบลโนนสมบูรณ์ อำเภอเสิงสาง จังหวัดนครราชสีมา จำนวน ๑๐๐ คน เพื่อเพิ่มพูนความรู้แลกเปลี่ยนประสบการณ์ ระหว่างโรงเรียนผู้สูงอายุ ในการพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนเรียนรู้ การถ่ายทอดภูมิปัญญา หรือพัฒนาตนเองในด้านต่างๆ กับชมรมผู้สูงอายุศรีพัฒนามุกดาประเสริฐสามัคคี ณ วัดหลักสอง อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![3.S__7389295.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/24/3.S__7389295.jpg)
![2.S__7389288.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/24/2.S__7389288.jpg)
![S__7389290.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/24/S__7389290.jpg)
![S__7389299.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/24/S__7389299.jpg)
![S__7389303.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/24/S__7389303.jpg)
![5.S__7389294.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/24/5.S__7389294.jpg)