วันที่ ๒๐ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๑.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาาหาร มอบหมมายให้ นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรีฯ ำร้อมด้วย ปลัดเทศบาล รองปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนการงานและพนักงานเทศบาล ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานโครงการอบรมแกนนำสุขภาพ เทศบาลเมืองสระบุรี จำนวน ๒๐๐ คน ณ โรงแรมพลอยพาเลซ
![184584.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/20/184584.jpg)
![3.184580.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/20/3.184580.jpg)
![184586.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/20/184586.jpg)
![184578.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/20/184578.jpg)