วันที่ ๑๓ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร เป็นประธานเปิดกิจกรรมโครงการโรงเรียนผู้สูงอายุศรีพัฒนามุกดาประเสริฐสามัคคี และมอบของขวัญเนื่องในวันปีใหม่ พ.ศ ๒๕๖๖ แก่ผู้สูงอายุ โดยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร และเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อมเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ ณ ชมรมผู้สูงอายุศรีพัฒนามุกดาประเสริฐสามัคคี วัดหลักสอง
![2.S__20955188.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/13/2.S__20955188.jpg)
![5.S__20955195.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/13/5.S__20955195.jpg)
![6.S__20955193.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/13/6.S__20955193.jpg)
![3.S__20955190.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/13/3.S__20955190.jpg)
![S__20955189.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/13/S__20955189.jpg)
![S__20955196.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/13/S__20955196.jpg)