วันที่ ๑๒ มกราคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีฯ พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ร่วมกิจกรรมวันคนพิการสากลจังหวัดมุกดาหาร ประจำปี ๒๕๖๕ โดยมีนายวรญาณ บุญณราช ผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหารประธานในพิธี เทศบาลเมืองมุกดาหารได้รับใบอนุญาตจัดตั้งศูนย์บริการคนพิการทั่วไป เทศบาลเมืองมุกดาหาร แห่งที่ ๒๘ ของจังหวัดมุกดาหาร
![3.S__7143491.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/12/3.S__7143491.jpg)
![4.S__7143492.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/12/4.S__7143492.jpg)
![5.S__7143495.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/12/5.S__7143495.jpg)
![S__7143494.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2023/01/12/S__7143494.jpg)