วันที่ ๒๐ ธันวาคม ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรี มอบหมาย นายอดุลย์ ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย สำนักปลัด นำคณะเจ้าหน้าที่ร่วมเป็นวิทยากรบรรยายและให้ความรู้เกี่ยวกับอัคคีภัยและการใช้อุปกรณ์ดับเพลิงเบื้องต้น ในโครงการเตรียมความพร้อมเพื่อป้องกันและระงับอัคคีภัยในโรงพยาบาลมุกดาหาร ปีงบประมาณ ๒๕๖๖ ระหว่างวันที่ ๒๐-๒๑ ธันวาคม ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมมโนรมย์และอาคารอำนวยการ โรงพยาบาลมุกดาหาร
![2.3026870.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/20/2.3026870.jpg)
![3.3027001.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/20/3.3027001.jpg)
![4.386706.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/20/4.386706.jpg)
![5.386755.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/20/5.386755.jpg)