วันที่ ๑๓ ธันวาคม ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานน?์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ กองช่าง งานไฟฟ้า ออกซ่อมไฟฟ้าสาธารณะบริเวณต่างๆ ในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร ดีงนี้ ถนนสำราญชายโขงเหนือ ถนนสมุทรศักดารักษ์ บริเวณหน้าโรงเรียนมุกดาลัย ซอยวิเศษสุนทร ชุมชนหินเรือ ถนนสำราญชายโขงใต้ ซอยด้านข้างห้างไทยวัสดุ
![2.97477.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/14/2.97477.jpg)
![4.97484.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/14/4.97484.jpg)
![3.S__10166285.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/14/3.S__10166285.jpg)