วันที่ ๑๓ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ น. นายสังข์ทอง พึ่งตน สมาชิกสภาเทศบาลเมืองมุกดาหาร (ประธานคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่นฯ) จัดประชุมคณะกรรมการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาเทศบาล ครั้งที่ ๒/๒๕๖๕ เพื่อพิจารณาการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๑-๒๕๖๕) ครั้งที่ ๒ (รอบเดือนตุลาคม ๒๕๖๔ – เดือนกันยายน ๒๕๖๕ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมเทศบาลเมืองมุกดาหาร ชั้น ๒ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยที่ประชุมมีมติเห็นชอบการรายงานผลการติดตามและประเมินผลแผนพัฒนาท้องถิ่นฯ ดังกล่าว
![S__14196748.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/13/S__14196748.jpg)
![2.S__14196766.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/13/2.S__14196766.jpg)