วันที่ ๙ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมด้วย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี ร่วมประชุมคณะกรรมการผลักดันการดำเนินงานตามแผนแม่บทภายใต้ยุทธศาสตร์ชาติ ประเด็นการต่อต้านการทุจริตและประพฤติมิชอบ จังหวัดมุกดาหาร ครั้งที่ 1/2565 ณ ห้องประชุมแก้วกินรี ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร ค่ะ
นอกจากนี้ เทศบาลเมืองมุกดาหาร ได้รับประกาศณียบัตรเชิดชูเกียรติหน่วยงานที่ได้รับคะแนนระดับ A ในการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (ITA) ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๕ เนื่องในกิจกรรมวันต่อต้านคอร์รัปชั่นสากล (International Anti-Corruption Day) ตรงกับวันที่ ๙ ธันวาคม ของทุกปี
![2.193117.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/2.193117.jpg)
![3.193126.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/3.193126.jpg)
![5.193122.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/5.193122.jpg)
![6.193119.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/6.193119.jpg)
![8.193161.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/8.193161.jpg)
![7.193127.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/09/7.193127.jpg)