ผลงานกิจกรรม งานรักษาความสะอาดร่วมกับงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภับ ทำการฉีดล้างทำความสะอาดตลาดสดเทศบาล ๒ พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัส COVID-19 โดย admin - 15 เมษายน 2020 0 1205 Facebook Twitter LINE Google+ ๑๔ เมษายน ๒๕๖๓ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเมศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้งานรักษาความสะอาดร่วมกับงานป้องกันและบรรเทาสาธารณภับ ทำการฉีดล้างทำความสะอาดตลาดสดเทศบาล ๒ พร้อมทั้งฉีดพ่นยาฆ่าเชื้อไวรัส COVID-19