วันที่ ๗ ธันวาคม ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรี มอบหมายนายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาล พร้อมเจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม ให้การต้อนรับ นางอักษร ราชชมภู ผู้อำนวยการศูนย์บริการคนพิการจังหวัดมุกดาหาร สำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดมุกดาหาร ในการตรวจสถานที่ พื้นที่ และสิ่งอำนวยความสะดวกสำหรับผู้พิการ ตามที่เทศบาลฯ ดำเนินการขอจัดตั้งศูนย์บริการคนพิการทั่วไปเทศบาลเมืองมุกดาหาร
![S__6545559.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/08/S__6545559.jpg)
![S__6545557.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/08/S__6545557.jpg)