วันที่ ๗ ธันวาคม ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรี ร่วมพิธีเปิดโครงการตำบลขับขี่จักรยานยนต์ปลอดภัย ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕ โดยสำนักงานขนส่งจังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุมชั้น ๔ อาคารฝ่ายป้องกันฯ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยมีนายบุญเรือง เมฆฉิม รองผู้ว่าราชการจังหวัดมุกดาหาร เป็นประธาน และนางสาวณิราวรรณ ปัญสุทธิ์ขนส่งจังหวัดมุกดาหาร เป็นผู้กล่าวรายงาน ซึ่งกลุ่มเป้าหมายที่เข้าร่วมโครงการประกอบด้วยผู้นำชุมชน ผู้สูงวัย จำนวน ๓๐ คน
![2977824.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/07/2977824.jpg)
![2977827.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/07/2977827.jpg)
![2977825.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/07/2977825.jpg)
![2977928.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/07/2977928.jpg)