วันที่ ๑ ธันวาคม ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร สั่งการให้ กองช่าง ดำเนินการตรวจสอบ ซ่อมแซม เปลี่ยนหัวโคมไฟฟ้าสาธารณะในเขตเทศบาล โดยดำเนินการแก้ไขแล้วเสร็จในบริเวณต่างๆ ดังนี้ ซอยตาดแคน๒ ซอยตาดแคน๔ ซอยตาดเเคน๑๗ ซอยกลิ่นปทุมทิพย์ ซอยไทยยานนท์ ถนนพิทักษ์สันติราษฎร์ ถนนพัฒนาการ(ชุมชนหินเรือ) ซอยศรีบุญเรือง๗ ซอยเจริญกรุง ซอยสามัคคี๑ สวนหนองเม็ก ซอยแสงอรุณ๑
![3.S__10010702.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/02/3.S__10010702.jpg)
![1.S__10010696.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/02/1.S__10010696.jpg)
![3.187219.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/02/3.187219.jpg)