วันที่ ๑ ธันวาคม ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายนางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี พร้อมหัวหน้าส่วนการงาน ให้การต้อนรับคณะทัศนศึกษาดูงานจากเทศบาลตำบลโพธิ์งาม จ.ปราจีนบุรี ที่เข้าศึกษาดูงานด้านการประยุกต์ใช้เทคโนโลยีสารสนเทศในองค์กร ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลฯ ชั้น ๓
![2.S__8691724.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/02/2.S__8691724.jpg)
![S__8691722.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/02/S__8691722.jpg)
![2.LINE_ALBUM__221202_19.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/02/2.LINE_ALBUM__221202_19.jpg)
![5.S__8691727.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/02/5.S__8691727.jpg)
![6.LINE_ALBUM__221202_34.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/02/6.LINE_ALBUM__221202_34.jpg)