วันที่ ๓๐ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตร สั่งการให้ กองช่าง ดำเนินการซ่อมแซมไฟ้ฟ้าสาธารณะในเขตเทศบาลเมืองมุกดาหาร เพื่อให้เกิดความปลอดภัยกับประชาชน โดยซ่อมแซมและเปลี่ยนหัวโคมไฟชำรุดตามจุดต่างๆ ดังนี้ ซอยพึ่งตน ซอยจันทร์อณุสรณ์ ซอยผ่องใส ถนนสองนางสถิตย์ ซอยร่วมใจ๓ ซอยศรีบุญเรือง๖ ถนนศรีบุญเรือง ซอยกลิ่นปทุมทิพย์ ซอยนิติรัฐ ถนนพิทักษ์พนมเขต ซอยจันทร์เสนีย์ ชุมชน ศรีมุกดาหาร๑ และอื่นๆ
![2.96385.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/01/2.96385.jpg)
![4.S__9994252.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/01/4.S__9994252.jpg)
![96236.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/12/01/96236.jpg)