วันที่ ๒๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๘.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ และ นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร พร้อมเลขานุการนายกฯ สมาชิกสภาเทศบาลฯ ปลัดเทศบาลฯ รองปลัดเทศบาลฯ หัวหน้าส่วนการ/งาน และพนักงาน/เจ้าหน้าที่กองสวัสดิการสังคม เทศบาลเมืองมุกดาหาร ร่วมต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากเทศบาลเมืองชลบุรี ที่เข้าศึกษาดูงานเรื่อง “เศรษฐกิจชุมชนและการส่งเสริมอาชีพแก่ประชาชนในท้องถิ่น” ณ กลุ่มวิสาหกิจชุมชนคำมุกดา (ชุมชนคำหอย เทศบาลเมืองมุกดาหาร)
![2.316419592_444330854547327_5825837759268284435_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/25/2.316419592_444330854547327_5825837759268284435_n.jpg)
![3.316947805_444330307880715_868725832124595709_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/25/3.316947805_444330307880715_868725832124595709_n.jpg)
![4.316671808_444328504547562_8750680563042128393_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/25/4.316671808_444328504547562_8750680563042128393_n.jpg)
![5.316954910_444329464547466_4325982191585865652_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/25/5.316954910_444329464547466_4325982191585865652_n.jpg)
![6.317080135_444329274547485_1193480555814147752_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/25/6.317080135_444329274547485_1193480555814147752_n.jpg)
![7.316943507_444330254547387_1058632525113399795_n.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/25/7.316943507_444330254547387_1058632525113399795_n.jpg)