๑๒ เมษายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๓.๓๐ น. เทศบาลเมืองมุกดาหาร โดยนางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมายให้ ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร และนายอดุล ศิริมันต์ หัวหน้าฝ่ายป้องกันและรักษาความสงบ ในการเข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์บัญชาการกรณีโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) และคณะกรรมการโรคติดต่อจังหวัดมุกดาหาร ณ ห้องประชุมแก้วมุกดา ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร มีคณะกรรมการ หน่วยงานต่างๆที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
![232080.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/13/232080.jpg)
![232081.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/13/232081.jpg)
![232082.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/13/232082.jpg)
![232083.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/13/232083.jpg)
![232084.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2020/04/13/232084.jpg)