วันที่ ๒๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๓.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย ด.ต.วิเชียร พรมจันทร์ รองนายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร ร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนนจังหวัดมุหดาหาร (ศปถ.จังหวัด) ครั้งที่ ๕/๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมแก่งกระเบา ชั้น ๓ ศาลากลางจังหวัดมุกดาหาร
![2920950.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/24/2920950.jpg)
![2.2920947.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/24/2.2920947.jpg)
![3.2920889.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/24/3.2920889.jpg)