วันที่ ๑๕ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางพชรวรรณ จันทรสาขา รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในการประชุมปรึกษาหารือวางแผนแนวทางการดูแลผู้ป่วยติดเตียง โดยงานศูนย์บริการสาธารณสุข เทศบาลเมืองมุกดาหาร ทั้งนี้ มีนายวิรยศ เรียมแสน รองปลัดเทศบาลเมืองมุกดาหาร ผอ.กองสวัสดิการสังคม ผอ.กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม และเจ้าหน้าที่กลุ่มงานเวชกรรมสังคม โรงพยาบาลมุกดาหาร ร่วมประชุมวางแผนแนวทางการดูแลช่วยเหลือให้ผู้ป่วยมีคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้น
![358362.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/16/358362.jpg)
![358363.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/16/358363.jpg)