ผลงานกิจกรรม นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหน้ากากอนามัย/ผ้า ให้กับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล เพื่อใช้ในการปฏิบัติงานและป้องกันการแพรระบาดของโรคติดเชื้อ COVID-19 โดย admin - 11 เมษายน 2020 0 686 Facebook Twitter LINE Google+ ๑๐ เมษายน ๒๕๖๓ เวลา ๑๔.๐๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหน้ากากอนามัย/ผ้า ให้กับคณะผู้บริหาร สมาชิกสภา พนักงานเทศบาล เพื่อใช้ในการปฏิบัติงานและป้องกันการแพรระบาดของโรคติดเชื้อ COVID-19 ณ บริเวณหน้าอาคารเทศบาลเมืองมุกดาหาร