วันที่ ๑๔ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๗.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหารมอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี นำคณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนการงาน พนักงานเทศบาล ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายเป็นราชสักการะ น้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ พระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร เนื่องในวันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี ๒๕๖๕ ณ หอประชุม ๒๕๐ ปี มุกดาหาร อ.เมืองมุกดาหาร จ.มุกดาหาร
![2.S__21364751.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/14/2.S__21364751.jpg)
![3.S__21364754.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/14/3.S__21364754.jpg)
![4.S__21364749.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/14/4.S__21364749.jpg)
![5.S__21364756.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/14/5.S__21364756.jpg)
![6.S__21364760.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/14/6.S__21364760.jpg)