วันที่ ๙ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เวลา ๐๙.๓๐ น. นางสุวรรณี ตั้งปณิธานนท์ นายกเทศมนตรีเมืองมุกดาหาร มอบหมาย นางมัลลิกา โภคสวัสดิ์ รองนายกเทศมนตรี เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการจัดทำแผนการดำเนินงาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ การจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๖-๒๕๗๐) เพิ่มเติม ครั้งที่ ๑ พ.ศ.๒๕๖๕ และร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๖-๒๕๗๐) เปลี่ยนแปลง ครั้งที ๑ พ.ศ.๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมสภาเทศบาล เมืองมุกดาหาร ชั้น ๓ โดยมีคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนการงาน การไฟฟ้าส่วนภูมิภาคจังหวัดมุกดาหาร การประปาส่วนภูมิภาค สาขามุกดาหาร และ บมจ. โทรคมนาคมแห่งชาติ สาขามุกดาหาร เข้าร่วมการประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน ทั้งนี้ ที่ประชุมมีมติเห็นชอบการดำเนินการจัดทำแผนดำเนินงาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๖ และจัดทำร่างแผนพัฒนาท้องถิ่น (พ.ศ.๒๕๖๖-๒๕๗๐) ต่อไป
![2.S__21266442.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/09/2.S__21266442.jpg)
![4.S__21266443.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/09/4.S__21266443.jpg)
![5.S__21266444.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/09/5.S__21266444.jpg)
![3.S__21266453.jpg](http://uppic.muangmuk.go.th/images/2022/11/09/3.S__21266453.jpg)